MT8-79 Siêu phẩm liền kề "2 trong 1" - Tích sản truyền đời giữa thành phố Hoàng Kim Vin Dương Kinh

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

MT8 - 79 | Siêu phẩm liền kề "2 trong 1" - Tích sản truyền đời giữa thành phố Hoàng Kim. DTĐ: 75.1m2. DTXD: 35.4m2. Hướng: Đông Bắc đón gió mát lành. Thiết kế linh hoạt "2 trong 1", 4 tầng đa công năng: Tầng trên an cư lý tưởng cho gia đình đa thế hệ, tầng dưới kinh doanh với đa dạng mô hình: Showroom, cửa hàng dịch vụ, cho thuê lưu trú,... Tạo dòng tiềnổn định, sinh lời bền vững. Dễ dàng kết nối đường Sáng Tạo 68m - trục huyết mạch toàn dự án, mở ra lợi thế liên kết vùng và gia tăng biên độ khai thác kinh doanh trong tương lai. Kế cận trường học chất lượng và công viên nội khu 2ha với đầy đủ tiện ích: Khu BBQ, bể bơi ngoài trời, đường dạo bộ,... Kiến tạo chuẩn sống tiện nghi, đủ đầy cho cư dân. Chính sách siêu ưu đãi dành cho chủ nhân tinh hoa: Thanh toán sớm chiết khấu 9%. Về ở sớm chiết khấu 4,5%. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng 70%, được miễn lãi hoàn toàn trong 18 tháng. Liên hệ: E Mơ Vinhomes 0936652066

Xem thêm

Liên hệ:

093 665 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

75.1 m²
89,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
MN

Mơ Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết MT8-79 Siêu phẩm liền kề "2 trong 1" - Tích sản truyền đời giữa thành phố Hoàng Kim Vin Dương Kinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.