Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề giá tốt vị trí vàng sát công viên & đường lớn 30m, sổ đỏ lâu dài. lh ngay 0868926893

Ngày đăng: 14/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

LIỀN KỀ GIÁ TỐT VỊ TRÍ VÀNG SÁT CÔNG VIÊN & ĐƯỜNG LỚN 30M Căn đẹp 75m² mặt tiền rộng 5m xây 4 tầng Vinhomes Dương Kinh, Hải Phòng CHỈ CẦN BƯỚC VÀO BẠN SẼ BIẾT MÌNH ĐÃ TÌM ĐÚNG NGÔI NHÀ MƠ ƯỚC! Phân khu Thiên Hà** Nơi tinh hoa giao hòa giữa tiện ích & thiên nhiên: 3 công viên nội khu** chỉ vài bước chân Mặt đường **trục chính 30m**, thuận tiện kinh doanh đậu ô tô thoải mái Kiến trúc hiện đại không gian sống thông minh, thoáng đãng --- **THÔNG TIN CĂN NHÀ NỔI BẬT: * Diện tích đất: 75m², mặt tiền cực đẹp 5m * Xây dựng 4 tầng đa năng: để ở, mở văn phòng, cho thuê... * Hướng đẹp, đón gió phong thủy vượng khí * Cách quảng trường trung tâm & clubhouse chỉ vài phút đi bộ * Gần trường học, trung tâm thương mại, hồ cảnh quan **LÝ DO KHÁCH HÀNG CHỌN CĂN NÀY NGAY TỪ CÁI NHÌN ĐẦU TIÊN:** Giá tốt so với vị trí trung tâm dự án Giao thông cực kỳ thuận tiện kết nối thẳng ra trung tâm TP Hải Phòng, cao tốc Hạ Long Hải Phòng Môi trường sống đáng mơ ước dân cư văn minh, dịch vụ khép kín **Tiềm năng tăng giá mạnh** khi toàn bộ khu đô thị hoàn thiện & đồng bộ --- CƠ HỘI SỞ HỮU ĐANG RẤT GẦN: Chính sách thanh toán linh hoạt hỗ trợ vay nếu cần **Số lượng căn vị trí đẹp tại Thiên Hà rất hiếm!** Liên hệ ngay Mr Thắng 0868926893 hôm nay để xem nhà & đặt cọc thiện chí: Vinhomes Dương Kinh Bắt đầu hành trình sống đẳng cấp & đầu tư sinh lời vững bền!

Xem thêm

Liên hệ:

086 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

3 PN, 3 WC
75 m²
74,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Golden City ( Vinhomes Kinh Dương), P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
0

0868926893

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề giá tốt vị trí vàng sát công viên & đường lớn 30m, sổ đỏ lâu dài. lh ngay 0868926893 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.