Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn liền kề 319 Đông Anh view vườn hoa thoáng vĩnh viễn

Ngày đăng: 17/04/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đón sóng Vin Đông Anh, BĐS dự án sẽ cất cánh mạnh mẽ.
- Cơ hội mua nhà giá tốt trước khi Đông Anh thành khu đô thị sầm uất.
- Khởi công 4 toà nhà ở xã hội.
- Hạ tầng xung quanh đẹp gần trung tâm Đông Anh.
Chính chủ cần bán dự án Calyx 319 đông anh.
Diện tích 70m2 view vườn hoa thoáng vĩnh viễn, đã xây nhà 3 tầng tổng 146m2.

Xem thêm

Liên hệ:

097 916 ****

Vị trí bản đồ

14,1 tỷ

70 m²
201,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Calyx Residence, Đ. Cổ Loa, X. Uy Nỗ, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
HM

Hà Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn liền kề 319 Đông Anh view vườn hoa thoáng vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.