Bán liền kề Tân Tây Đô đường 27m, trục chính đi vào Noble Tây Thăng Long

Ngày đăng: 24/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà liền kề Tân Tây Đô tọa lạc tại Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với thiết kế hiện đại và nội thất cơ bản, căn biệt thự này mang đến sự tiện lợi và phong cách sống đẳng cấp. - Diện tích: 91,5m2. - Số phòng ngủ: 5PN. - Số toilet: 6WC. - Số tầng: 4 tầng. - Hướng cửa chính: Tây Bắc. - Hướng ban công: Tây Bắc. - Chiều ngang mặt tiền: 5m. - Chiều rộng đường trước: 27m. - Pháp lý: Đầy đủ. Biệt thự tại Tân Tây Đô không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn được thiết kế với phong thủy tốt, tạo cảm giác an lành và thịnh vượng. Với mặt tiền rộng, phù hợp cho cả mục đích ở và kinh doanh. Đường vào thuận tiện cho xe ô tô di chuyển dễ dàng. Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho người sở hữu. Giới thiệu tổng quan dự án: - Vị trí: Tân Tây Đô, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội, cách trung tâm Hà Nội 7km, gần khu công nghiệp Nam Thăng Long và cầu Diễn, giáp tuyến đường 32. - Nhà liền kề và biệt thự diện tích từ 95 - 250m2, gồm 6 tòa cao ốc (CT2A, CT2B, HHB) cao từ 18 đến 25 tầng. - Tiện ích: Trường học, trung tâm thương mại, chăm sóc sức khỏe, bể bơi, trung tâm dịch vụ thông tin, ngân hàng, cây xanh cảnh quan, sân chơi, vườn trẻ. Gần các tiện ích như: Có công viên 3 - 2, siêu thị T - Mart, Winmart Hoài Đức, và Học viện Khoa học Quân sự. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo tại Hà Nội. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0868383777

Xem thêm

Liên hệ:

086 838 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,2 tỷ

5 PN
91.5 m²
198,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Tân Tây Đô, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
MD

Mr Duy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Tân Tây Đô đường 27m, trục chính đi vào Noble Tây Thăng Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.