Siêu phẩm biệt thự góc vip kđt yên hòa trần kim xuyến 264m2 -6t-mt18m vừa ở vừa cho thuê giá: 160tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

KĐT Mới Yên Hòa Trần Kim Xuyến Diện tích: 264m x 6 tầng nổi + 1 hầm Mặt tiền siêu rộng: 18m Giá chào: 160 tỷ BIỆT THỰ LÔ GÓC HIẾM VIEW VƯỜN HOA THANG MÁY NHẬP KHẨU KINH DOANH ĐỈNH CAO Sở hữu vị trí vàng giữa trung tâm KĐT Yên Hòa, căn biệt thự mang phong cách kiến trúc sang trọng, bề thế và cực kỳ nổi bật với lợi thế lô góc thoáng sáng bốn phía. Đây là dòng tài sản hiếm có dành cho giới thượng lưu vừa muốn ở đẳng cấp vừa muốn khai thác thương mại giá trị cao. Hiện trạng nhà xây dựng kiên cố gồm 5 tầng nổi và 1 tầng hầm, thiết kế tối ưu công năng cho nhiều mô hình kinh doanh cao cấp như: văn phòng đại diện, showroom, nhà hàng rượu vang, lounge, spa, trung tâm đào tạo, bar cao cấp hoặc karaoke VIP. Tầng hầm rộng để nhiều ô tô Tầng 1 đang vận hành mô hình nhà hàng café sang trọng Tầng 2 & 3 cho thuê văn phòng doanh nghiệp Tầng 4 & 5 bố trí phòng ở rộng rãi, tiện nghi Thang máy nhập khẩu vận hành êm ái, chuẩn đẳng cấp thương gia Đặc biệt, chủ nhà hiện đang khai thác dòng tiền ổn định khoảng 150 triệu/tháng một con số cực kỳ hấp dẫn với phân khúc tài sản cao cấp trung tâm Cầu Giấy. View vườn hoa thoáng đẹp, khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, giao thông kết nối thuận tiện tới Trung Kính, Mạc Thái Tông, Vũ Phạm Hàm, Keangnam và khu văn phòng lớn phía Tây Hà Nội. Sổ đỏ vuông đẹp pháp lý chuẩn sẵn sàng giao dịch ngay. Liên hệ Tố Uyên 0349948883 để xem trực tiếp siêu phẩm và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

034 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

160 tỷ

4 PN
264 m²
606,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NU

Nguyễn Tố Uyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự góc vip kđt yên hòa trần kim xuyến 264m2 -6t-mt18m vừa ở vừa cho thuê giá: 160tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.