Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mặt phố Nguyễn Thị Thập - KĐT Trung Hoà Nhân Chính, vị trí đẹp nhất phố, hiếm nhà bán

Ngày đăng: 09/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào bán biệt thự đẳng cấp tại vị trí đắc địa nhất phố Nguyễn Thị Thập, khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một tài sản giá trị trong khu vực VIP, vừa để ở vừa để kinh doanh. DT: 211m2, 4 tầng, Mặt tiền 13m , nở hậu 13,5 m . - Vị trí nhà bán cực đẹp, khu vực VIP, vừa ở vừa kinh doanh. - Thiết kế: + Tầng 1: Sân vườn, khách, bếp, wc + Tầng 2,3: Mỗi tầng 02 ngủ, wc + Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi + Hướng nhà : Tây Bắc . - Sổ đỏ chính chủ - sở hữu lâu dài - sẵn sàng giao dịch. Giá bán : 130 tỷ . Liên hệ : 0981552233 để được chi tiết nhất về giá và lộ trình mua bán căn biệt thự mặt phố trên .

Xem thêm

Liên hệ:

098 155 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

130 tỷ

211 m²
616,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mặt phố Nguyễn Thị Thập - KĐT Trung Hoà Nhân Chính, vị trí đẹp nhất phố, hiếm nhà bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.