Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đơn lập tại phường An Thới, Quận Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ

Ngày đăng: 14/05/2025

4.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự đơn lập rất đẹp, tại đường Trần Quang Diệu, Phường An Thới, Quận Bình Thủy, Cần Thơ diện tích 18x34m, pháp lý đầy đủ, giá bán 16 tỷ, thương lượng mạnh với khách thiện chí, liên hệ A Tâm, điện thoại 0932288695.

Xem thêm

Liên hệ:

093 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

612 m²
26,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đơn lập tại phường An Thới, Quận Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.