Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự số 16 đường số 1 KDC Trung Sơn

Ngày đăng: 28/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự cao cấp số 16, Đường Số 1, KDC Trung Sơn.
P. Bình Hưng, Bình Chánh (gần Q7 & Q1).
View Sông View Công Viên Thiết kế theo phong thủy, sang trọng từng chi tiết.

Thông tin chi tiết:

Diện tích đất: 10 x 20m.

Kết cấu: Hầm + Trệt + 3 Lầu.

Phòng: 5 Phòng ngủ 6 WC.

Trang bị:
Thang máy 750kg.
Máy phát điện 40kW đủ tải cho cả căn nhà (bếp, máy lạnh).
Tường ngoài sơn nhũ Cova cao cấp, bền & sang.
Thiết kế theo phong thủy chuẩn đón gió & ánh sáng tốt.

Hướng nhà: Đông Bắc.
Giá bán: 86 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ).
Giá thuê: 128,755 triệu/tháng (5.000 USD/tháng) (cho khách thuê dài hạn).

Vị trí Google Maps: https://maps.app.goo.gl/eSgDk3FTbNqtEF9s6?g_st=com.google.maps.preview.copy

Xem thêm

Liên hệ:

079 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

86 tỷ

5 PN
200 m²
430 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Citizen Trung Sơn (Citizen TS), X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
PC

Phạm Thanh Cầu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự số 16 đường số 1 KDC Trung Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.