Chính chủ gửi bán căn biệt thự cực đẹp sổ riêng, full thổ cư gần kdl bửu long - 500tr sang tên

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự nghỉ dưỡng thiết kế hiện đại không gian thoáng, sang xịn Vị trí: cuối đường Huỳnh Văn Nghệ gần KDL Bửu Long, khu dân cư đông đúc, an ninh, tiện ích đầy đủ Full thổ cư 100% Công năng: 4 Phòng ngủ + Sân ô tô rộng + Ban công thoáng mát Giá cực tốt hỗ trợ ngân hàng Chỉ cần 500 triệu nhận nhà Hỗ trợ vay nhanh thủ tục gọn Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay trong ngày Nhà mới hoàn thiện, thiết kế hiện đại rất phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tiền

Xem thêm

Liên hệ:

079 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

4 PN, 2 WC
98 m²
19,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Nghệ, P. Bửu Long, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
BU

Ben Pham Unite

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn biệt thự cực đẹp sổ riêng, full thổ cư gần kdl bửu long - 500tr sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.