Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập view sông 329m² đất siêu phẩm đẳng cấp tại aqua city

Ngày đăng: 06/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ ĐƠN LẬP VIEW SÔNG 329M² ĐẤT SIÊU PHẨM ĐẲNG CẤP TẠI AQUA CITY Siêu phẩm biệt thự đơn lập ven sông hiếm có dành riêng cho chủ nhân xứng tầm! Vị trí: Khu compound biệt lập trong đại đô thị sinh thái Aqua City, mặt tiền view sông rộng thoáng, phong thủy vượng khí. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 329m2 Thiết kế biệt thự đơn lập sang trọng, chuẩn resort Sân vườn bao quanh Hướng nhà đón gió, ánh sáng tự nhiên, cực kỳ thoáng mát View sông tuyệt đẹp không gian sống trong lành, riêng tư, thư thái mỗi ngày Tiện ích nội khu đẳng cấp: Bến du thuyền, clubhouse, trường học quốc tế, trung tâm thương mại, công viên ven sông Hệ thống an ninh 24/7, cư dân văn minh, trí thức Thích hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài, tài sản giá trị gia tăng theo thời gian khi toàn khu hoàn thiện Giá bán hấp dẫn: 26.6 tỷ Liên hệ ngay 0987658448 - Mỹ Hạnh để tham quan dự án thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

26,6 tỷ

329 m²
80,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
MH

My Hanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập view sông 329m² đất siêu phẩm đẳng cấp tại aqua city - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.