Tin đăng đã hết hạn.

Án bất động sản hiếm tại khu d2d võ thị sáu khu nhà giàu trung tâm biên hòa

Ngày đăng: 30/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

BÁN BẤT ĐỘNG SẢN HIẾM TẠI KHU D2D VÕ THỊ SÁU KHU NHÀ GIÀU TRUNG TÂM BIÊN HÒA. Vị trí vàng Tiện ích đỉnh Kinh doanh đắt giá Không còn lô thứ hai! Bạn đang tìm kiếm một bất động sản đẳng cấp giữa lòng Biên Hòa, vừa để ở sang trọng vừa có thể khai thác kinh doanh hiệu quả? Đây chính là cơ hội hiếm có với tổ hợp 2 lô đất biệt thự liền kề tại khu D2D Võ Thị Sáu khu dân cư cao cấp, đáng sống và sầm uất bậc nhất Biên Hòa Đồng Nai. Thông tin chi tiết: Tổng diện tích: 288m² (2 lô liền kề: 8m x 18m/lô, tổng 16m x 18m). Pháp lý: Sổ hồng riêng từng lô, thổ cư 100%, sang tên ngay. Hạ tầng: Đường nhựa rộng, 2 xe ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, điện âm, nước máy. Hiện trạng: 1 lô đã xây dựng biệt thự 1 trệt, 2 lầu, 1 tầng áp mái, hoàn công đầy đủ trên sổ. Diện tích sàn: 340m². Gồm: 2 phòng khách, 5 phòng ngủ, 5 vệ sinh, thiết kế thông thoáng, hiện đại. 1 lô còn lại là đất trống, sẵn sàng xây dựng theo nhu cầu. Lợi thế vô đối của tài sản này: Vị trí trung tâm đắc địa bậc nhất Biên Hòa: Ngay khu D2D Võ Thị Sáu nơi quy tụ giới doanh nhân, chuyên gia, người giàu sinh sống. Tiện ích bao quanh chỉ vài bước chân: Vincom Plaza, chợ Biên Hòa, bệnh viện, trường học quốc tế, trung tâm hành chính, ngân hàng, spa, quán café, nhà hàng cao cấp. Đường bàn cờ giao thông thông suốt thuận tiện mọi hướng di chuyển. Phù hợp cho: Gia đình tìm nơi an cư sang trọng, riêng tư, trung tâm. Mở công ty, văn phòng đại diện, showroom. Kinh doanh thẩm mỹ viện, spa, trung tâm ngoại ngữ, phòng khám, homestay cao cấp. Đầu tư giữ tài sản lâu dài tại vị trí không thể thay thế. Đây là sản phẩm KHAN HIẾM GIÁ TRỊ TĂNG THEO THỜI GIAN! Giá bán: 27 tỷ (thương lượng). Liên hệ ngay Huỳnh Mai 0919310345 hoặc zalo 0919310345

Xem thêm

Liên hệ:

091 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27 tỷ

5 PN, 5 WC
288 m²
93,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu dân cư đường 5 nối dài, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
HM

Huỳnh Thị Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Án bất động sản hiếm tại khu d2d võ thị sáu khu nhà giàu trung tâm biên hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.