Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập Centria Island Tân Vạn, Biên Hòa. Đã xây xong phần thô

Ngày đăng: 09/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập dự án Centria- Đảo Kim Quy Tân Vạn.
Nhà đã xây xong phần thô.
Có thể vào ở ngay. Dự án biệt lập bao quanh sông nên rất mát và đáng sống
Liên hệ làm việc chính chủ 0839080786

Xem thêm

Liên hệ:

083 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

4 PN, 4 WC
272 m²
68,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Centria Island, P. Tân Vạn, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
MH

Mai Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập Centria Island Tân Vạn, Biên Hòa. Đã xây xong phần thô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.