Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự 315,8m2 Góc 2 MT Lê Đại Hành 1 trệt 2 lầu Đường Rộng 30m Ngay. p.Long Tâm Giá 16 tỷ800

Ngày đăng: 22/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Biệt Thự Góc 2 MT Lê Đại Hành vs Nguyễn Trọng Quản 315,8m2 Sổ Hoàn Công Giá 16 tỷ 800. Diện Tích:17m x 19.4m. Kết Cấu:1 Trệt 2 Lầu( 4 Phòng Ngủ Lớn; Nhà Để xe , 1 phòng Làm việc,.sân Vườn). Giá:16 tỷ 800 ( còn Tl). Liên Hệ:0937956061 Cảnh BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

093 795 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

4 PN, 5 WC
315.8 m²
53,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Lê Đại Hành, P. Long Tâm, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐC

Đức Cảnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự 315,8m2 Góc 2 MT Lê Đại Hành 1 trệt 2 lầu Đường Rộng 30m Ngay. p.Long Tâm Giá 16 tỷ800 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.